Hiển thị 1–6 trong 6 kết quả

Ravonol sủi bọt

48,000đ

Giảm đau, hạ sốt. Làm giảm nhanh các triệu chứng của bệnh cảm cúm như: sốt, nhức đầu, đau nhức cơ, xương khớp, ho, nghẹt mũi, chảy nước mắt, nước mũi…Chữa mẩn ngứa, sổ mũi, viêm mũi dị ứng theo mùa hoặc quanh năm. Điều trị các triệu chứng của bệnh viêm xoang.

TK Extra

70,000đ

TK Extra vỉ đỏ được dùng để hạ sốt hoặc giảm đau do đau đầu, viêm xoang, đau cơ, đau bụng kinh, đau cơ xương khớp, đau răng hoặc sau các thủ thuật nha khoa, cảm lạnh thông thường.

RAVONOL vỉ 10

92,000đ

Thành Phần : Paracetamol 500mg + Loratadin 5mg + Dextromethorphan HBr 15mg Công dụng: Trị cảm cúm: Sốt, nhức đầu, đau nhức cơ, xương, khớp, ho, nghẹt mũi…. Quy cách: T/170/H 10 vi x 10 vien nén

RAVONOL vỉ 4

98,000đ

Thành phần: Paracetamol 500mg + Loratadin 5mg + Dextromethorphan HBr 15mg Công dụng: Trị cảm cúm: Sốt, nhức đầu, đau nhữ cơ, xương, khớp, ho, nghẹt mũi… Qui Cách: T60/ H 25 vỉ x 4 viên nén

TOVALGAN EF 500

44,000đ

Thành phần: Paracetamol 500mg Công dụng: Trị sốt , cảm cúm, cảm lạnh, tiêm chủng, viêm mũi xoang, đau đầu…. Qui Cách: T / 72H / Hộp 5vỉ/ 4 Viên sủi bọt

ASPIRIN 100

13,200đ

Thành phần: ASPIRIN 100 MG Công dụng: Giảm đau, hạ sốt Qui Cách: T/144 Hộp/12 gói

0938064599

Hoàng Nguyên Pharma

Đây là nội dung giới thiệu - Đang cập nhật